Kwanaki 5 Kusadasi Iyali Dakata

Yayin Kwanaki 5 Bincika Kusadasi tare da ayyukan iyali.

Me za ku gani yayin Ziyarar Iyali ta Kwanaki 5 a Kusadasi?

Za a iya keɓance yawon buɗe ido bisa ga rukunin da kuke son zuwa. Masu ba da shawara na balaguro masu ilimi da ƙwararru za su iya isa wurin hutun da kuke so ba tare da neman wurare ɗaya ba.

Abin da za ku jira yayin Ziyarar Iyali na kwana 5 a Kusadasi?

Rana ta 1: Zuwan da Canja wurin Kusadasi.

Za a ɗauke ku daga filin jirgin sama na Izmir ko tashar motar Kusadasi zuwa otal ɗin ku. Bayan isowa, za mu taimake ka ka duba cikin otal ɗin da aka keɓe masaukinka na dare. Sauran ranan naku ne don jin daɗin bikin kuma ku bincika Kusadasi.

Rana ta 2: Tafiyar Kwalekwalen Kusadasi

Bayan karin kumallo, za mu ɗauke ku daga otal ɗin ku don kawo ku tashar jiragen ruwa. Tafiyar jirgin ruwa a kusa da Kusadasi yana faruwa kowace rana. Da safe, a lokacin da aka riga aka shirya, abin hawa mai dadi zai tattara ku daga otal ɗin ku kuma ya tura ku zuwa tashar jiragen ruwa. Bayan isowa, za ku hau kan jirgin ruwa kuma ku shirya don wannan shakatawa mai ban sha'awa da ban sha'awa. Jirgin ruwan yana da fili isa kuma yana iya biyan bukatunku. Akwai shimfidar rana mai dadi da wuraren gama gari tare da inuwa inda zaku iya shakatawa da jin daɗin lokacinku.

Yayin da jirgin ya fara tafiya, za ku kasance da farin ciki da jin dadi. Gabaɗaya, za a sami tashoshi daban-daban guda uku a kusa da National Park. A tasha ta farko, za ku sami jimillar sa'o'i 2 don jin daɗin kanku. A wannan lokacin, zaku iya yin iyo a cikin ruwa mai haske, shakatawa kuma ku ji daɗin rana ko ɗaukar wasu kyawawan hotuna na wurin. A lokaci guda, za a ba da abinci mai daɗi da ɗanɗano a cikin jirgi. Wannan abincin rana mai daɗi zai ba ku ƙarfin da ake bukata don ci gaba da jin daɗin tafiyar jirgin ruwa. Dole ne a lura cewa za a sami abubuwan sha a cikin ƙarin farashi.

Daga nan jirgin zai ci gaba da tafiya zuwa tasha ta biyu. Za ku sami sa'a 1 da mintuna 30 don ciyarwa a bakin teku da ke gaban tsibirin Samos na Girka. An san wurin don arziƙin rayuwar ƙarƙashin ruwa kuma waɗanda ke sha'awar za su iya jin daɗin snorkeling. Bayan ɗan lokaci a can, jirgin zai ci gaba zuwa wani wuri. Wurin ninkaya na uku zai ɗauki kimanin awa ɗaya.

A ƙarshen tasha ta uku, jirgin zai fara komawa tashar jiragen ruwa na Kusadasi. Yayin tafiyar dawowa, zaku iya shakatawa kuma ku ji daɗin rana akan bene. Bayan isowa tashar jiragen ruwa, mota za ta jira don mayar da ku. Ana sa ran isowar otal ɗin da rana. Wannan kyakkyawar tafiya ta jirgin ruwa za ta ba ku abubuwan tunawa na musamman kuma za ta zama cikakkiyar hutu tsakanin yawon buɗe ido a Kusadasi.

Rana ta 3: Kusadasi Jeep Safari

Tafiya ta Kusadasi Jeep Safari tana gudana kowace rana a lokacin safiya. A ranar tafiye-tafiyen ku, Jeep zai karbe ku daga wurin masaukinku. Jagoran yawon shakatawa da aka ba da shi zai kasance tare da ku yayin wannan ƙwarewa mai ban sha'awa. Jagorar za ta kasance mai kula da taimaka maka da kuma ba da bayanin ban sha'awa na wuraren sha'awa. Jeep din zai kai ku zuwa wani wuri, inda wasu Jeeps ke yin ayarin motocin.
Wannan balaguron balaguron zai ba ku damar yin bincike a kan titi na National Park tare da ra'ayoyi masu ban sha'awa, yawon shakatawa mai ban sha'awa, da haɓaka adrenaline. Yayin da Jeeps suka fara hawan National Park, za ku iya jin haɓakawar adrenaline na farko kuma jin daɗinku zai yi girma. Jeeps za su yi tuƙi ta wasu hanyoyi masu ƙura, jika, da laka daga kan hanya. A wannan lokacin, zaku iya amfani da bindigogin ruwa don yin fadan ruwa da wasu Jeeps.
Bisa ga jadawali, wannan balaguron balaguro na rana ya ƙunshi tasha da yawa. Tasha ta farko za ta kasance a gidan sufi na Kursunlu. An gina gidan sufi na Orthodox na Byzantine a karni na 11 AD kuma ana samunsa a gefen wani gangare mai tsayin mita 600 sama da matakin teku. Ƙarin tasha mai ban sha'awa za a yi a Echo Valley da a Zeus Cave. Yayin waɗannan tasha, za ku iya jin daɗin kwanciyar hankali na yanayi kuma ku ɗauki wasu hotuna masu ban sha'awa na shimfidar wurare. Bugu da ƙari, kuna iya zagawa kuma ku huta daga tuƙi daga kan hanya.

Bayan shafe wani lokaci a kan dutsen, ayarin motocin Jeeps za su isa wurin hutun abincin rana. Mahalarta za su sami damar jin daɗin abincin BBQ yayin da kyawawan yanayi ke kewaye da su. Wannan hutun BBQ zai zama cikakkiyar dama don shakatawa da saduwa da sauran mutanen da ke halartar balaguron.

Bayan hutun abincin rana, binciken daga kan hanya yana ci gaba da zuwa kyakkyawan Long Beach. A can, za a ba da lokacin kyauta don ciyarwa yadda kuke so tare da abokanka ko dangin ku. Yi farin ciki da kwanciyar hankali na saitin kuma yi iyo a cikin ruwa mai shakatawa don sakin damuwa. Daga nan ne dai motocin Jeeps za su ci gaba da tafiya zuwa Kusadasi. Ana sa ran komawa otal da rana.

Rana ta 4: Ranar Kyauta ta Kusadasi

Ba za ku yi farkawa da wuri ba, ku ji daɗin hasken rana kuma ku ɗauki ra'ayoyi da rairayin bakin teku masu ban sha'awa da rairayin bakin teku masu haske da bincika birni, siyayya a kasuwannin gida, ko shakatawa a bakin rairayin bakin teku.

Rana ta 5: Ranar ƙarshe da tashi.

Bayan karin kumallo, duba daga otel din. Kuma komawa zuwa filin jirgin sama na Izmir.

Karin Bayanin Yawon shakatawa

  • Tashi na yau da kullun (Duk shekara)
  • Tsawon Lokaci: kwana 5
  • Masu zaman kansu/Ƙungiya

Menene aka haɗa a cikin wannan balaguron?

hada da:

  • masauki BB
  • Duk yawon bude ido & balaguron balaguro da aka ambata a cikin hanyar tafiya
  • Abincin rana a lokacin yawon shakatawa
  • Canja wurin sabis daga Hotels & Filin jirgin sama
  • Jagoran Turanci

Banda:

  • Abin sha yayin yawon shakatawa
  • Nasihu ga jagora&direba(na zaɓi)
  • Ba a ambata masu cin abinci ba
  • Ba a ambaci jirage ba
  • Kudin na sirri

Wadanne balaguron balaguro za ku iya yi a Kusadasi?

Kuna iya aiko da tambayar ku ta hanyar fom ɗin da ke ƙasa.

Kwanaki 5 Kusadasi Iyali Dakata

Rates na Tripadvisor